- 31/08/2021 12:00:00 AM
- Đã xem: 1330
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 31 tháng 8 năm 2021, Trường Chính trị Trần Phú phối hợp với Huyện uỷ Đức Thọ tổ chức Lễ khai giảng lớp Bồi dưỡng ngạch chuyên viên khoá 102. Dự lễ khai giảng tại điểm cầu Trường Chính trị Trần Phú có TS Nguyễn Trọng Tứ- TUV, Bí thư Đảng uỷ, Hiệu trưởng, đại diện lãnh đạo các khoa, phòng của Trường Chính trị Trần Phú. Tại điểm cầu huyện Đức Thọ có đồng chí Hoàng Xuân Hùng – UVBTV, Phó Chủ tịch UBND Huyện, đại diện lãnh đạo Ban Tổ chức, Phòng Nội vụ, Trung tâm chính trị huyện và các học viên dự lễ khai giảng có mặt trên thiết bị phần mềm học trực tuyến SMART LMS.